Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ bất ngờ! Villa hầm 3 tầng, áp mái - Ngay CV Cao Đức Lân - DT: 167m2 - giá chỉ 36 tỷ TL

Ngày đăng: 18/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán villa hầm 3 tầng, áp mái - Đường 31 An Phú - Kế bên công viên Cao Đức Lân - DT: 166m2 - Giá 36 tỷ TL. - Diện tích đất: 166,7m² - ngang 8,9m, dài 20m. - Kết cấu: Hầm + 3 tầng + áp mái - diện tích sàn: 410 m². - Sát bên công viên Hồ Cao Đức Lân, KĐT An Phú An Khánh, Không gian sống đẳng cấp, dân cư văn minh, yên tĩnh, riêng tư, nhưng vẫn dễ dàng di chuyển vào trung tâm Quận 1, Thủ Thiêm,... - Nhiều tiện ích xung quanh như chợ, Coopmart, TTMT, nhà hàng, khu vui chơi,... - Gía bán: 36 tỷ TL ~ 216tr/m2. * Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn 0773036608Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông tin chi tiết - hỗ trợ quý anh chị đi xem nhà/đất - làm việc chính chủ - tin thật - giá thật - trao giá trị thật.

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,9m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ bất ngờ! Villa hầm 3 tầng, áp mái - Ngay CV Cao Đức Lân - DT: 167m2 - giá chỉ 36 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.