Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà - Nhà 4 Tầng - Ngang 20m - Nở hậu 28m - khu biệt thự Thủ Đức House - Giá 160tr/m2

Ngày đăng: 11/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà - Nhà 4 Tầng - Ngang 20m - Nở hậu 28m - khu biệt thự Thủ Đức House - Giá 160tr/m2 - Diện tích đất: 20m x 20m - Nở hậu 28m - tổng diện tích đất công nhận 480m2. - Kết cấu: 4 tầng - 5p.ngủ - Sân vườn - Đường rộng 12m cách Trần Não chỉ 200m. Khu vực đang có nhiều kế hoạch triển khai nhiều dự án cao cấp trong tương lai. - Cách sông sài gòn 50m, khu dân trí cao cấp - an ninh, yên tĩnh. - Giá bán giảm 79,2 tỷ còn 76,8 tỷ (Chỉ 160tr/m2). * Gía siêu rẻ - Liên hệ em đi xem ngay ko chủ đổi ý anh chị * Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn 0773036608Em Thuận) gửi thông tin chi tiết - hỗ trợ quý anh chị đi xem đất - làm việc chính chủ - tin thật - giá thật.

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

76,8 tỷ

4 PN, 5 WC
480 m²
160 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bình An Riverside, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà - Nhà 4 Tầng - Ngang 20m - Nở hậu 28m - khu biệt thự Thủ Đức House - Giá 160tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.