Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi căn biệt thự 3 tầng - siêu đẹp - KDC Văn Minh - An Phú - 300.8m2 - Giá tốt chỉ: 68 tỷ

Ngày đăng: 10/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Siêu mộng mơ chủ gửi căn biệt thự 3 tầng - siêu đẹp - KDC Văn Minh - An Phú - 300.8m2 - Giá tốt chỉ: 68 tỷ. - Nhà kết cấu 3 tầng có 4PN chính 1 phòng giúp việc, có hồ bơi, sân vườn,... - Diện tích ~ 20m x15m CN 300,8m². - Đường 2 ô tô tránh nhau, rất rộng rãi. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. - Nhà hướng Đông, đón gió mát. - Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị, hàng quán ăn uống, gần chợ và trường học. - Giá tốt chỉ: 68 tỷ TL. Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn 0773036608Em Thuận) gửi thông tin chi tiết, hỗ trợ quý anh chị đi xem đất, tin thật, giá thật.

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

68 tỷ

4 PN
300.8 m²
226,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Sông Giồng, Đ. Đại Lộ Đông Tây, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi căn biệt thự 3 tầng - siêu đẹp - KDC Văn Minh - An Phú - 300.8m2 - Giá tốt chỉ: 68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.