Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Nhà Phố Sẵn Nội Thất Melosa Khang Điền - 4 phòng ngủ, 5WC - 146m2 (8x18,2m) giá chỉ 14,7 tỷ

Ngày đăng: 12/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán nhà trong khu compound Melosa cao cấp của Khang Điền, quận 9 (nay là TP. Thủ Đức): - Diện tích: 8 x18,2m ( 146m2). - Kết cấu: 1tr, 2 lầu, 4PN, 5WC. - Tiện ích nội khu: Hồ bơi, công viên cây xanh rộng rãi, đường dạo bộ. Khu thể thao đa năng, sân tennis, phòng gym hiện đại. Siêu thị mini, nhà trẻ, khu BBQ ngoài trời. An ninh 24/7, bảo vệ nghiêm ngặt. - Khu dân cư cao cấp, dân trí cao, yên tĩnh. Gần các tuyến đường huyết mạch và tiện ích ngoại khu như trường học, bệnh viện, chợ, trung tâm mua sắm. - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng. - Giá bán chỉ 14,7 tỷ. Liên hệ 0906860636 Thảo Sương để làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

4 PN, 3 WC
146 m²
100,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Melosa Garden, Đ. Vành Đai Trong, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PS

Phạm Thảo Sương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Nhà Phố Sẵn Nội Thất Melosa Khang Điền - 4 phòng ngủ, 5WC - 146m2 (8x18,2m) giá chỉ 14,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.