Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Vinhomes Grand Park vị trí đẹp, giá tốt nhất phân khu

Ngày đăng: 16/05/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán nhà phố tại Vinhomes Grand Park lựa chọn lý tưởng để kinh doanh hoặc đầu tư!
- Diện tích: 126m2.
- Hiện trạng: Nhà thô, thuận tiện hoàn thiện theo phong cách riêng.
- Pháp lý: Đã có thông báo nộp sổ.
- Giá bán: 24,75 tỷ (đã bao gồm thuế phí).
- Ưu điểm: Vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao, tiện ích nội khu đầy đủ.

Ngoài ra, em Ngọc Anh nắm 99% giỏ hàng cho thuê, chuyển nhượng nhà phố và biệt thự tại dự án Vinhomes Grand Park. Quý Cô/Chú/Anh/Chị có nhu cầu vui lòng liên hệ em Ngọc Anh qua Zalo/SĐT: 0865.121.546 sẽ có căn phù hợp. Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

086 512 ****

Vị trí bản đồ

24,75 tỷ

124 m²
199,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Manhattan - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NA

Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Vinhomes Grand Park vị trí đẹp, giá tốt nhất phân khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.