Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự valora fuji 19t lh sam

Ngày đăng: 20/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ VALORA FUJI NAM LONG
Diện tích đất : 169 m2 ( 13x13)
Nhà thô
Giá : 19 tỷ
Liên hệ Sam : 0914914968

Xem thêm

Liên hệ:

091 491 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

169 m²
112,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Valora Fuji, Đ. Phước Hữu, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
SP

Sam Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự valora fuji 19t lh sam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.