Tin đăng đã hết hạn.

Săn biệt thự Sunlake giá F0 Cách trung tâm 15 phút, pháp lý hoàn chỉnh

Ngày đăng: 10/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự Sunlake Villas chỉ cách Quận 1 khoảng 15 phút di chuyển. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng từng căn. Giá bán từ 34 tỷ, thấp hơn giá thị trường hiện tại. Cơ hội sở hữu bất động sản cao cấp với giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

34 tỷ

161 m²
211,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Nhà phố thương mại Sunlake Shop Villas, Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thiên Thư Vạn Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Săn biệt thự Sunlake giá F0 Cách trung tâm 15 phút, pháp lý hoàn chỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.