Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Valora Kikyo, Đỗ Xuân Hợp, 19,6 tỷ, 190m2, 4PN, 3WC, pháp lý đầy đủ.full nội thất

Ngày đăng: 30/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Valora Kikyo, Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 190m2.

- 4 phòng ngủ rộng rãi, thoải mái cho cả gia đình.
- 3 phòng tắm tiện nghi, giúp tiết kiệm thời gian.
- 2 tầng, không gian sống thoáng đãng và riêng tư.
- Mặt tiền 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.

Biệt thự được thiết kế theo phong thủy, mang lại tài lộc và thịnh vượng cho gia chủ. Với vị trí đắc địa, nơi đây không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống hoàn hảo cho phong cách sống hiện đại.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - JSC.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh số 1D đường 18, siêu thị Bách Hóa Xanh Phước Bình.
- Công viên Phước Bình, không gian xanh lý tưởng.
- Trường Tiểu học Nguyễn Văn Bá, Trường THPT Phước Long, Trường Mầm non Hoa Hồng Đỏ.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0764617776 và gặp Lê Thị Lệ Huyền. Cơ hội không thể bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

076 461 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

19,6 tỷ

4 PN, 3 WC
190 m²
103,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Kikyo Residence, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Thị Lệ Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Valora Kikyo, Đỗ Xuân Hợp, 19,6 tỷ, 190m2, 4PN, 3WC, pháp lý đầy đủ.full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.