Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi, góc 2 MT đường, 187.5m2 đất, 3 tầng, 4PN

Ngày đăng: 15/04/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10

BÁN BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN DỰ ÁN VICTORIA VILLAGE THẠNH MỸ LỢI, QUẬN 2
+ Vị trí đắc địa Kiến trúc đẳng cấp Không gian sống lý tưởng
+ Thông tin chi tiết:
+ Diện tích đất: 187.5m² (ngang rộng, góc 2 mặt tiền, đường 25m cực thông thoáng)
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, áp mái
+ Công năng: 4 phòng ngủ lớn, 6 WC, phòng khách, bếp, phòng ăn, phòng giúp việc, ban công thoáng, sân vườn trước sau
+ Nhà đã hoàn thiện mặt ngoài, sẵn sàng decor nội thất theo ý thích

Vị trí đắt giá:
Nằm trong khu compound Victoria Village khu dân cư cao cấp, yên tĩnh, an ninh 24/7
Gần UBND TP. Thủ Đức, sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương
Di chuyển chỉ 15 phút đến Quận 1, 20 phút tới sân bay Long Thành

Giá bán: 43 Tỷ (~229,3 triệu/m²)
Pháp lý rõ ràng Sở hữu lâu dài Tiềm năng tăng giá mạnh
Liên hệ ngay:
Đoàn Việt Hà 0901691213 (Call/Zalo).
Tư vấn tận tâm Cung cấp rổ hàng biệt thự Victoria Village giá tốt nhất thị trường!

Xem thêm

Liên hệ:

090 169 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

43 tỷ

4 PN
188 m²
228,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901691213

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi, góc 2 MT đường, 187.5m2 đất, 3 tầng, 4PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.