Tin đăng đã hết hạn.

Thời điểm vàng để sở hữu dinh thự nổi The Rivus Elie Saab được bảo toàn trên thế giới.Xem thực tế ạ

Ngày đăng: 09/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Dinh Thự The Rivus Ellie Saab: Haute Couture Vip Nhất Việt Nam Và độc bản nhất Châu Á tọa lạc tại Sài Gòn.
- The Rivus Ellie Saab.
- Diện tích tổng khu tiện ích: 271 ha.
- Số lượng căn: 121 căn (chủ nhân 3 căn dinh thự có tầm ảnh hưởng giới tính hoa, còn lại 118 căn có tầm ảnh hưởng giới tính hoa đẳng cấp bậc nhất VN).
- Hình thức sở hữu lâu dài cho nhiều thế hệ tinh hoa.
Có 3 khu dinh thự sau để khách hàng lựa chọn.
1/The Sava Collection.
- 65 căn: View tỷ đô, công viên, sông rộng 960m2.
- DT: 683,8 m2, 1024,8 m2.
2/The Seine.
- 30 căn: View tỷ đô.
- DT: 831,7 m2, 1271,1 m2.
- Gần hồ bơi, sân chơi, bến du thuyền định danh.
3/The Danube.
- 23 căn dinh thự: View tỷ đô, công viên, sông rộng 960m.
- 1.227,4 m2, 1.667,0 m2.

Thiết kế và những đặc điểm nổi bật.
- Là quốc gia thứ 3 kết hợp với Ellie Saab thiết kế - xây dựng.
- Thiết kế bên ngoài ốp đá tự nhiên full độ bền không xuống cấp đến 35 năm.
- Bàn giao full nội thất từ những thương hiệu hàng đầu thế giới.
- Phiên bản giới hạn 121 dinh thự "nổi" phong cách haute couture (như nổi trên mặt sông) độc nhất Châu Á.
- Có tầng hầm riêng biệt, sử dụng diện tích thiết kế tầng hầm có ánh sáng tự nhiên, phòng rượu, cinema, phòng cho giúp việc...
- Phong cách sống xa hoa, tiện ích đặc quyền giành cho giới thượng lưu.

Theo nhận định của chuyên gia phong thủy quốc tế Michael Chiang đến từ Hongkong, The Rivus sở hữu thế đất phong thủy vô cùng quý hiếm:

Song long hí châu: Mang đến sự thịnh vượng và quyền lực cho gia chủ.

Minh đường tụ thủy: Sở hữu đến 2 minh đường tụ thủy, tương đương với 2 kho chứa tài vận thu hút tài lộc.

Dinh thự hàng hiệu The Rivus đáp ứng đúng nhu cầu môi trường sống của chủ nhân có sức ảnh hưởng cộng đồng tình hoa lớn nhất nền kinh tế hàng đầu Châu Á.

Xem thêm

Liên hệ:

090 137 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2.029 tỷ

5 PN, 5 WC
10.248 m²
198 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Rivus Elie Saab Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901375292

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thời điểm vàng để sở hữu dinh thự nổi The Rivus Elie Saab được bảo toàn trên thế giới.Xem thực tế ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.