Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố 132m2, 4PN, 4WC, full nội thất tại Rosita Khang Điền, Phú Hữu, Quận 9

Ngày đăng: 04/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố khu compound rosita khang điền, Đ. Nguyễn Thị Tư, gần cảng Phú Hữu, Quận 9:
- DT 132m2, 6x22m.
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu, gồm 4PN, 4WC, gara xe hơi, sân, phòng khách, bếp.
- Nhà full nội thất cao cấp, thiết kế tỉ mỉ.
- Khu an ninh 24/24, gần cảng, giáp quận 2.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 11 tỷ có thương lượng khách thiện chí.
Gọi Mr. Hân xem thực tế nhà ạ. Xin cảm ơn anh chị.

Xem thêm

Liên hệ:

090 248 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 4 WC
132 m²
83,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Rosita Garden (Monada Khang Điền), Đ. 990, P. Phú Hữu, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hoài Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố 132m2, 4PN, 4WC, full nội thất tại Rosita Khang Điền, Phú Hữu, Quận 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.