Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thư 247m HXH đường 12, Trường Thọ, gần ga Metro

Ngày đăng: 25/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự trệt 247m2 HXH đường số 12, P. Trường Thọ.
DT: 9m X 27m = CN 247m2 có thể tách 2 lô nhỏ.
Giá: 14,5 tỷ.
- Sổ hồng chính chủ, đất thổ cư không quy hoạch.
- Hẻm 6m 2 ô tô né nhau, đường số 12 kết nối Kha Vạn Cân - Xa Lộ Hà Nội - Phạm Văn Đồng.
- Gần tuyến Metro.
LH: 0946737579 Xuân.

Xem thêm

Liên hệ:

094 673 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

247 m²
58,7 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thư 247m HXH đường 12, Trường Thọ, gần ga Metro - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.