Tin đăng đã hết hạn.

Park Riverside nhà phố giá tốt nhất hiện tại 8,350 tỷ view thoáng gần hồ

Ngày đăng: 11/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà phố Park Riverside:
- Giá chỉ 8,350 tỷ diện tích 75m2, pháp lý đầy đủ.
- Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi.
- Khu dân cư an ninh, văn minh, phù hợp cho gia đình.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0905932936 Lê Loan

Xem thêm

Liên hệ:

090 593 ****

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

75 m²
111,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Park Riverside Tân Cảng, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
ML

Ms Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Park Riverside nhà phố giá tốt nhất hiện tại 8,350 tỷ view thoáng gần hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.