Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn góc view hồ bơi- nhà thô, giá 27.8 tỷ TL

Ngày đăng: 10/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà góc 2 mặt tiền Khu Verosa Park
- Diện tích : 158m2 xây dựng 1 trệt 3 lầu
- Nhà thô
- View trực diện hồ bơi, ban quản lí, công viên
Giá 27.8 tỷ
Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng

Ngoài ra còn các sản phẩm khác.
Nhận kí gửi bán và cho thuê khu quận 2 quận 9

Liên hệ: 0774.659.360 Quỳnh Hương xem nhà.
Cám ơn quý Anh Chị đã xem tin

Xem thêm

Liên hệ:

077 465 ****

Vị trí bản đồ

27,8 tỷ

158 m²
175,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Verosa Park Khang Điền, P. Phú Hữu, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngô Quỳnh Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc view hồ bơi- nhà thô, giá 27.8 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.