Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự cách Trần Não 100m, view Landmark81, DT: 9.5x18m, 1 hầm 4 tầng, giá: 190tr/m2. 32 tỷ

Ngày đăng: 05/03/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Cách mặt tiền Trần Não 100m. Mặt tiền đường số 34.
- Diện tích: 9.5x17.5m.
- Công nhận: 167.9m2.
- Kết cấu: 1 hầm 4 tầng.
- Hợp Đồng thuê: 180 tr/tháng.
- Chủ rất thiện chí bán.
- Sổ sẵn công chứng mua bán trong ngày.
- Không hỗ trợ vay bank, Chỉ chấp nhận mua tiền mặt.
- Giá: 38 về 32 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 175 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự cách Trần Não 100m, view Landmark81, DT: 9.5x18m, 1 hầm 4 tầng, giá: 190tr/m2. 32 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.