Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự Đơn Lập Lucasta Khang Điền - Trước công viên, sau view sông

Ngày đăng: 26/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích: 14x30m, dtsd hơn 500m2, sân vườn siêu rộng, phía sau bờ sông và lối đi bộ siêu thơ mộng
Giá bán: 60 tỷ + sổ hồng cá nhân
Xem Villa Mr. Tuấn Anh: 0966514349

Nhận ký gởi Villa Khang Điền

Xem thêm

Liên hệ:

096 651 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

60 tỷ

5 WC
424 m²
141,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Lucasta Villa, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Đơn Lập Lucasta Khang Điền - Trước công viên, sau view sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.