Tin đăng đã hết hạn.

Siêu rẻ! Biệt thự sân vườn - MT đường số - Bình Trưng Đông, Q2 - 202.8m2 - Giá chốt: 14 tỷ

Ngày đăng: 11/01/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả: Cam kết đăng tin thật - Không đăng ảo làm mất thời gian khách hàng.

- Pháp lí: Sổ hồng riêng, Full thổ cư - hoàn công đầy đủ - Công chứng sang tên 1 nốt nhạc.

- DT: 202,8m2 (6,1x24m - Nở hậu 10,5m) - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - 3 phòng ngủ - 4 wc, sân ô tô,...

- Siêu vị trí: Sát KDC Đông Thủ Thiêm, cách Nguyễn Duy trinh 50m - Cách Đỗ xuân hợp 70m - Trong bán kính 1km hưởng mọi tiện ích cao cấp từ siêu dự án Global City - Tương lai là khu vực trung tâm TP. Thủ Đức. Gần mọi tiện ích cơ bản đáp ứng mọi nhu cầu trong cuộc sống: Chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện, hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi,...

- Đường trải nhựa đẹp rộng 6m - Xe hơi vào tận nhà.

* Alo zalo: Em tư vấn kỹ hơn: 0773 036 608 (Em Thuận) gửi thông tin chi tiết, hỗ trợ quý anh/chị đi xem nhà.
* Chuyên BĐS khu vực Quận 2 - Quận 9 - Tp. Thủ Đức "Uy tín - Trung thực - Tận tâm".
* Giỏ hàng BĐS đa dạng với hơn 2000 sản phẩm đang bán ra tại khu vực Tp. Thủ Đức. Nhà phố - Đất nền - Biệt Thự đáp ứng mọi nhu cầu tìm kiếm của quý anh chị, Không làm mất thời gian của quý Khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,1m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

14 tỷ

3 PN, 4 WC
202.8 m²
69,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ! Biệt thự sân vườn - MT đường số - Bình Trưng Đông, Q2 - 202.8m2 - Giá chốt: 14 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.