Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự 3PN, 3WC, 99m2 tại Cây Keo, Tam Bình, Thủ Đức, HCM, giá tốt 9,5 tỷ

Ngày đăng: 12/12/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Nhà biệt thự liền kề tại đường Cây Keo, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, sở hữu diện tích 99m² với thiết kế 2 tầng, 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Diện tích 99m², thiết kế hợp lý, phù hợp cho gia đình lớn.
- 3PN, 3WC đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng vào ở.
- Mặt tiền rộng 9,9m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
- Ngõ vào rộng 12m, dễ dàng cho xe hơi vào ra.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.

Điểm nhấn:
- Không gian sống phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho cư dân.
- Gần các tiện ích như siêu thị Co. Opmart Tam Bình, Bách Hóa Xanh, bệnh viện Thành Phố Thủ Đức, và các trường học như Trường THCS Linh Đông và Trường Mầm Non Quốc Tế Việt Anh.

Địa điểm xung quanh:
- Siêu thị Co. Opmart Tam Bình.
- Bệnh viện Thành Phố Thủ Đức.
- Trường THCS Linh Đông.
- Trường Mầm Non Quốc Tế Việt Anh.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này. Gọi 0903 958 *** hoặc liên hệ Chí Tài.
Xem thêm

Liên hệ:

090 395 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 3 WC
99 m²
95,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự 3PN, 3WC, 99m2 tại Cây Keo, Tam Bình, Thủ Đức, HCM, giá tốt 9,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.