Tin đăng đã hết hạn.

Không thể bỏ qua, căn biệt thự song lập rẻ nhất dự án Vinhomes Grand Park Q9

Ngày đăng: 10/12/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán căn Biệt thự song lập tại Vinhomes Grand Park Q9.
- Diện tích: 200m² (8x25).
- Xây dựng: 288m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.
- Vị trí nằm trong khu Compound an ninh tuyệt đối.
- Đối diện nhà là sân chơi thể thao phúc hợp, công viên.
- Nằm trong đại đô thị đầy đủ tiện ích như: TTTM Vincom, Trường học Vinshool, bệnh viện Vinmec, sân tập Golf, Quảng trường và công viên 36ha,...
- Giá bán rẻ nhất thị trường 26,9 tỷ bao hết.
LH: 0964 046 *** em Nam.
Xem thêm

Liên hệ:

096 404 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

26,9 tỷ

4 PN, 3 WC
200 m²
134,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Manhattan - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lê Tấn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không thể bỏ qua, căn biệt thự song lập rẻ nhất dự án Vinhomes Grand Park Q9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.