Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán villa Riviera An Phú có diện tích đất 289m2, 4PN - 5WC, 3 tầng, sân vườn
Ngày đăng: 28/10/2024
4.7
Cơ bản
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán Villa Riviera An Phú có diện tích đất 289m², có sân vườn rộng. Kiến trúc gồm 1 trệt, 2 lầu, thiết kế hiện đại với 4PN, 5WC, 1 phòng sinh hoạt chung. Hiện đang cho thuê 122,75 triệu/tháng. Bán: 115 tỷ ~ 397.9 triệu/ m². (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cấu thị trường). Xem thêm: http://bit.ly/ban-biet-thu-Riviera-quan-2 Liên Hệ: 0919 942 ***0919 462 *** Mr Thành Đạt
* Lưu ý: Bài viết “Bán villa Riviera An Phú có diện tích đất 289m2, 4PN - 5WC, 3 tầng, sân vườn
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.