Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 148 m2 xây 1 trệt 2 lầu Jamona Home Resort Thủ Đức bảo vệ 24/24 đàm phán giá chính chủ

Ngày đăng: 14/10/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Bán nhà 148 m² xây 1 trệt 2 lầu Jamona Home Resort Thủ Đức bảo vệ 24/24 đàm phán giá chính chủ. Liên hệ 0903 734 ***.
+ Vị trí dự án Jamona Home Resort, Quận Thủ Đức.
- Tọa lạc Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức. Cách Vạn Phúc City 3km, cách Bình Thạnh 5km.
+ Pháp lý rõ ràng minh bạch.
- Đã có sổ đỏ từng nền, đã đóng quyền sử dụng đất.
+ Cộng đồng dân trí cao, quản lý chuyên nghiệp.
- Cộng đồng cư dân văn minh hiện hữu, đẳng cấp, bảo vệ 24/24.
+ Nhiều tiện ích nội khu và ngoại khu.
- Công viên, nhà hàng, cafe, spa, hồ bơi, bến ca nô, sân golf, bệnh viện, trường học.
+ Vị trí thuận tiện, kết nối dễ dàng.
- Cách trung tâm thành phố 20 phút, sân bay 20 phút.
+ Giá Jamona Home Resort tốt nhất khu vực.
- Giá trị đầu tư sinh lời cao trong tương lai - cách Vạn Phúc City 3km, giá tốt hơn Vạn Phúc rất nhiều.
- Diện tích 148 m² xây 1 trệt 2 lầu đã hoàn thiện giá 13 tỷ.
- Diện tích 183 m² xây 1 trệt 2 lầu hoàn thiện cơ bản giá 15 tỷ (ngộp ngân hàng).
- Diện tích 212.5 m² xây 1 trệt 2 lầu giao thô tiện trang trí lại bên trong giá 15.5 tỷ.
- Diện tích 212.5 m² xây 1 trệt 2 lầu giao thô tiện trang trí lại bên trong giá 16 tỷ. (tặng hoàn thiện tầng trệt và sân vườn).
- Diện tích 190 m² xây 1 trệt 2 lầu căn góc sát công viên 3 mặt thông thoáng, tặng nội thất giá 18.5 tỷ.
- Diện tích 250 m² xây 1 trệt 2 lầu thang máy riêng 3 mặt thông thoáng, tặng nội thất giá 20 tỷ chốt nhanh 18 tỷ.
- Diện tích 250 m² xây 1 trệt 2 lầu nội thấy đẹp cao cấp 3 mặt thông thoáng, tặng nội thất giá 21 tỷ.
- Diện tích 433.7 m² xây 1 trệt 2 lầu đơn lập 4 mặt thông thoáng, 2 mặt tiền view sông trực diện, tặng máy lạnh, gường, tủ giá 30 tỷ.
- Diện tích 425 m² xây 1 trệt 2 đầy đủ nội thất dành 325 m² làm sân vườn có thể xây thêm 1 căn nhà 212,5 m² (8.5x25) giá 33 tỷ.
+ Lợi nhuận cao trong tương lai khi đầu tư tại Jamona Home Resort.
- Tuyến Quốc Lộ 13 mở rộng lên 10 làn xe (53m).
- Thủ Đức đã sáp nhập quận 2, 9 trở thành Thành Phố Thủ Đức.
- Jamona Home Resort nằm trên tuyến Metro 3B, dễ dàng kết nối các quận trọng điểm trong thành phố, bên cạnh đó nơi đây còn nằm trên con đường huyết mạch dễ dàng kết nối các vùng lân cận.
+ Khách hàng được lựa chọn nhà thầu xây dựng theo sự quản lý và giám sát của BQL dự án.
- Quý khách có nhu cầu ký gửi mua bán, cho thuê các loại hình bất động sản, hoặc tham khảo giỏ hàng chuyển nhượng với giá rẻ nhất xin vui lòng liên hệ Tuấn 0903 734 ***
- Website chính thức: https://jamonahomeresort.nhaoi.com
- Chúc anh chị một ngày tốt lành.
Xem thêm

Liên hệ:

090 373 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

13 tỷ

4 PN, 4 WC
148 m²
87,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 148 m2 xây 1 trệt 2 lầu Jamona Home Resort Thủ Đức bảo vệ 24/24 đàm phán giá chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.