Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự De Sol Villa 445m2 ngay trung tâm thành phố mới , gần hồ điều hoà 75ha, giá 45tr/m2.

Ngày đăng: 16/10/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ SUNFLOWER II DE SOL VILLA, 2 MẶT TIỀN, NỞ HẬU, DIỆN TÍCH 445M Diện tích: 445m Kết cấu: Biệt thự cao cấp, thiết kế sang trọng, 2 mặt tiền nở hậu, siêu thoáng Vị trí: Trung tâm TP.HCM Mới, sát công viên hồ điều hòa 75ha Giá bán: Giá gốc chỉ 45 triệu/m (thấp hơn 1/2 giá thị trường) Ưu đãi thanh toán: 30% ký HĐMB 55% nhận nhà Giãn tiến độ đến 24 tháng Chiết khấu ngay 3% Tiện ích xung quanh: Sân Golf, Aeon Mall, Trường Quốc tế, Metro A1, Trung tâm hành chính, hồ điều hòa 75ha Biệt thự số lượng cực hiếm, chỉ dành cho khách hàng thượng lưu. Liên hệ: Hân 0938666426 Để nhận bảng tiến độ thanh toán và tham quan thực tế dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

093 866 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

445 m²
43,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Sunflower, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NH

Ngọc Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự De Sol Villa 445m2 ngay trung tâm thành phố mới , gần hồ điều hoà 75ha, giá 45tr/m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.