Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự Sunflower Villa II - Trung Tâm TP Mới Bình Dương - Giá Chỉ Từ 43tr/m2 - 55% nhận nhà,CK 3%

Ngày đăng: 16/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Dự án Sunflower II - Chủ đầu tư Becamex IJC - Vị trí: Mặt tiền đường Hữu Nghị, đối diện công viên hồ điều hòa 75ha, ngay trung tâm hành chính tỉnh (cơ sở 2 TP.HCM mở rộng). - Diện tích đa dạng: 300 - 1.000m - Giá bán chỉ: từ 45- 50 triệu/m - Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài * Tiến độ thanh toán linh hoạt trong 24 tháng: 30% ký hợp đồng mua bán 12 tháng ngưng không cần thanh toán 55% nhận bàn giao nhà Mật độ xây dựng thấp Không khí trong lành, cây xanh phủ kín Hạ tầng đồng bộ, tiện ích hoàn thiện Khu biệt thự cao cấp dành cho giới thượng lưu Liên hệ ngay: 0868187927 Phương Thảo PKD CĐT Sở hữu ngay biệt thự đẳng cấp Sunflower II - lựa chọn an cư & đầu tư bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

086 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

5 PN
430 m²
43,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Sunflower, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NT

Nguyen Phuong Thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Sunflower Villa II - Trung Tâm TP Mới Bình Dương - Giá Chỉ Từ 43tr/m2 - 55% nhận nhà,CK 3% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.