Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Sunflower II ngay trung tâm phường Bình Dương 314m2 giá chỉ 15.5 tỷ chiết khấu 3%

Ngày đăng: 17/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Sunflower II biệt thự nghỉ dưỡng giữa lòng TP. HCM mở rộng. Vị Trí: Mặt tiền Lê Duẩn, Phường Bình Dương ngay trung tâm hành chính. Chỉ từ 15 - 26 tỷ, thanh toán 30% nhận nhà ngay. Nằm ngay khu hành chính tài chính TP. HCM mở rộng. Đối diện công viên hồ điều hòa 75ha liền kề AEON, Metro, WTC. Diện tích đất rộng từ 300m 1.000m. Kiến trúc biệt lập bàn giao hoàn thiện theo mẫu chuẩn cao cấp. Sổ riêng từng căn pháp lý rõ ràng, an tâm sở hữu. Chính sách siêu linh hoạt thanh toán 30%, phần còn lại giãn 25 tháng. Ưu đãi lên tới 11% cho 30 khách hàng đầu tiên. Duy Mạnh 0945706508 Inbox ngay để xem nhà mẫu và nhận báo giá chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

094 570 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,04 tỷ

4 PN, 4 WC
314 m²
47,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Sunflower, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NM

Nguyễn Duy Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Sunflower II ngay trung tâm phường Bình Dương 314m2 giá chỉ 15.5 tỷ chiết khấu 3% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.