Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp bt song lập 222m2, khu compound. l/h 0937002304

Ngày đăng: 23/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP 222M2, KHU COMPOUND THE ORCHARD - Vị trí: Dự án The Orchard, tổng dự án Sycamore - Đường Hùng Vương, Tp Mới Bình Dương, P.Bình Dương, HCM - Chủ đầu tư: Capitaland phát triển - Diện tích đất: 222 m2 - Diện tích xây dựng: 241,63 m2 - Xây hoàn thiện bên ngoài như hình, giao thô bên trong - Ưu điểm: + Đây là căn ĐẶC BIỆT, diện tích đất rộng, nên khoảng sân vườn lớn. + Hướng đông bắc + Bàn giao thô bên trong, có tô tường, cầu thang. + Thuộc dự án khép kín nên rất an ninh + Tiện ích nội khu đẳng cấp nhất tại TP Mới Bình Dương. + Đối diện nhà là công viên trung tâm, nên thoáng. - Nhận nhà tháng 11.2025 - Giá bán: 18,563,935m798 = giá chưa VAT, chưa PBT. - Giãn thanh toán 4 đợt Quý anh Chị liên Em là Điền, chuyên dự án Sycamore để đi xem thực tế. Hotline: 0937002304 Nhận chuyển nhượng, cho thuê, quản lý tài sản dự án Sycamore TikTok | YouTube: Điền Luxury Realty

Xem thêm

Liên hệ:

093 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,24m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

18,56 tỷ

5 PN, 5 WC
222 m²
83,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Orchard (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương

Vũ Kim Điền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp bt song lập 222m2, khu compound. l/h 0937002304 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.