Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp, giá tốt - căn góc biệt thự song lập, trung tâm tp mới bình dương. l/h 0937002304

Ngày đăng: 23/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP CĂN GÓC, BIỆT THỰ SONG LẬP - Vị trí: Dự án The Orchard, tổng dự án Sycamore - Đường Hùng Vương, Tp Mới Bình Dương, P.Bình Dương, HCM - Chủ đầu tư: Capitaland phát triển - Diện tích đất: 203,9 m2 - Diện tích xây dựng: 241,63 m2 - Xây hoàn thiện bên ngoài như hình, giao thô bên trong - Ưu điểm: + Đây là căn góc nên sân vườn sẽ rộng hơn so với những căn điển hình + Hướng đông nam mát mẻ + Bàn giao thô có tô tường, cầu thang. + Thuộc dự án khép kín nên rất an ninh + Tiện ích nội khu đẳng cấp nhất tại TP Mới Bình Dương. - Nhận nhà tháng 9.2025 - Giá bán: 17,146,629,608 = giá chưa VAT. Quý anh Chị liên Em là Điền chuyên dự án Sycamore để đi xem thực tế. 0937002304 Nhận chuyển nhượng Cho thuê Quản lý tài sản dự án Sycamore TikTok | YouTube: Điền Luxury Realty

Xem thêm

Liên hệ:

093 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,24m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

17,15 tỷ

5 PN, 5 WC
203.8 m²
84,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu The Orchard (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương

Vũ Kim Điền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp, giá tốt - căn góc biệt thự song lập, trung tâm tp mới bình dương. l/h 0937002304 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.