Tin đăng đã hết hạn.

Khu nhà phố Midori Park của CDT Becamex Tokyu tại TP mới Bình Dương

Ngày đăng: 22/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Midori Park Haruka là khu nhà phố compound duy nhất của CDT Nhật Bản Becamex Tokyu tại Thành Phố Mới Bình Dương. Được phát triển trên tổng diện tích 6hecta, bao gồm các phân khu: Biệt thự song lập, shophouse, nhà liền kề. Được triển khai theo từng giai đoạn từ 2016. Khu Midori dành riêng 56% cho mật độ cây xanh và mặt nước. Chỉ 28,5% dành cho khu dân cư (Mật độ cực ký thấp). Được phát triển trên ý tưởng "Living in the green", bao phủ bởi thiên nhiên, với công viên ngoại khu 2 hecta và công viên đi bộ nội khu dành riêng cho cư dân, biểu trưng cho phong cách sống tận hưởng tại Việt Nam. CDT đang mở bán 8 căn nhà phố cuối cùng, nhà đã được hoàn thiện, bàn giao ngay cho chủ sở hữu. Thông tin nhà phố liền kề đang bán: - Diện tích đất: 114m2 (6x19). - Diện tích xây dựng: 361m2 (1 trệt, 3 lầu và 1 tầng thượng). - Nhà được bàn giao hoàn thiện bên ngoài, giao thô bên trong. Hệ sinh thái, tiện ích: - Khu thương mại và Siêu thị Aeon ngay phía trước, khai trương tháng 10/2025 (Hiện đã có 1 Aeon hiện hữu cách 3km). - 2 trường Quốc tế ngay kế bên, bé có thể tự đi học tới trường (Trường Quốc tế Việt Hoa và Trường Quốc tế Singapore). - Cách TTHC Tỉnh Bình Dương 1,8km. - Cách VSIP II 2km. Tiềm năng đầu tư: Giá cho thuê hiện tại (full nội thất): 40tr/tháng. Giá bán hiện tại: 9 tỷ 764 (Giá gốc). Chính sách bán hàng: - Chiết khấu 13% cho lịch thanh toán nhanh, nhận nhà 2025. - Lịch trả góp không lãi suất tới cuối 2028, trả góp 50% nhận nhà. Còn 8 căn duy nhất, giá trong tháng 7 sẽ có sự thay đổi. Liên hệ Chuyên viên kinh doanh từ CDT để tham quan thực tế nhà phố0353117799Thủy Ngô). Email: ngo.thi.thuy@becamex-tokyu.com

Xem thêm

Liên hệ:

035 311 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,76 tỷ

5 PN
114 m²
85,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Midori Park, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NT

Ngô Thị Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu nhà phố Midori Park của CDT Becamex Tokyu tại TP mới Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.