Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ở xã hội K - Home, TP Mới, Bình Dương, 1 trệt, 2 lầu chỉ cần tt trước 850tr đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 12/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chỉ còn 2 phân khu cuối cùng Ngọc Lan Và Hoàng Lan NOXH liền kề thấp tầng tại đô thị nhà ở xã hội - K - Home New City.
Mẫu nhà Địa Trung Hải siêu đẹp.
Giá chỉ từ 2 tỷ 230tr giá chuẩn.
Cách toà nhà hành chính 1 cửa TP. Mới Bình Dương 4,7km.
- Cách siêu thị Aeon Mall TP. Mới 5,5km.
- Xây dựng 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu (3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, khu vực thờ (hoặc đọc sách), khu vực phòng khách, phòng ăn, khu vực nhà bếp, sân phơi phía sau, ).
Nội thất đầy đủ sẵn sàng vào ở ngay.
- Giá thanh toán tiền mặt không vay ngân hàng:
- Giá chỉ từ 2 tỷ 230tr (chưa vat).
- Giá vốn tự có đối với khách hàng cần vay ngân hàng: (850tr) còn lại ngân hàng hỗ trợ vay.
Lãi suất:
+ Lãi suất ngân hàng chính sách xã hội: Ls 6.6% (cố định theo lãi suất vay nhà ở xã hội) thời hạn vay tối đa 25 năm.
+ Ngân hàng MB bank: Ls 6.1% cố định 10 năm, thời hạn vay tối đa 25 năm.
Điều kiện mua nhà ở xã hội:
Chưa có nhà, hoặc đất (đã có sổ hồng, hoặc sổ đỏ) tại Bình Dương.
Chứng minh thu nhập hàng tháng, đối với người độc thân dưới 15tr/tháng, đối với đã người kết hôn dưới 30tr 2 vợ chồng.
Quý khách hàng nào chưa có hồ sơ hãy nhanh chóng inbox bên em để kịp thời hỗ trợ làm hồ sơ kịp thời và miễn phí nhé.
LH: 0932489702.

Xem thêm

Liên hệ:

093 248 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

3 PN, 3 WC
118 m²
20,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NH

Nguyễn Thị Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ở xã hội K - Home, TP Mới, Bình Dương, 1 trệt, 2 lầu chỉ cần tt trước 850tr đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.