Tin đăng đã hết hạn.

Chiết khấu 1,2 tỷ VNĐ - Nhà liền kề cao cấp tại TPM Bình Dương - đã hoàn thiện, bàn giao ngay

Ngày đăng: 21/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả:
- Diện tích: 6x19m (361m2 - có thể thiết kế tối đa lên đến 7 phòng ngủ).
- Vị trí thuận tiện di chuyển tới các tiện ích trong vòng 3km: Trung tâm hành chính Tỉnh BD; Trường Quốc tế Việt Hoa, Quốc tế Singapore; Trường Ngô Thời Nhiệm; Nguyễn Khuyến; Đại học quốc tế miền đông; TTMS Sora Gardens SC; Khu công nghiệp VSIP II;...

Ưu đãi lớn mừng năm mới:
+ Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70% trong vòng 30 năm.
+ Thanh toán dài hạn 5 năm - 0% lãi suất đến năm tháng 12/2028.
+ Đặc biệt, thanh toán chỉ từ 2,8 tỷ VNĐ, sở hữu ngay nhà liền kề ngay trung tâm TPM Bình Dương.

Liên hệ ngay để đặt lịch tham quan nhà mẫu và nhận ưu đãi!

Liên hệ ngay: 0813754109 (Marketing) - CĐT BECAMEX TOKYU.

Xem thêm

Liên hệ:

094 211 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9 tỷ

114 m²
78,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Midori Park, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
MD

Marketing Dept.

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chiết khấu 1,2 tỷ VNĐ - Nhà liền kề cao cấp tại TPM Bình Dương - đã hoàn thiện, bàn giao ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.