Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 5 Suất Ngoại Giao Duy Nhất Tại Imperial Plaza 360 Giải Phóng - 100.7m², Giá 32 Tỷ

Ngày đăng: 26/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ Hội Vàng: chỉ 5 Suất Ngoại Giao Biệt Thự Liền Kề Imperial Plaza, 360 Giải Phóng - Địa chỉ: 360 Giải Phóng, Thanh Xuân, Hà Nội - Diện tích: 100.7 m² - Giá: 32 tỷ VNĐ --- CƠ HỘI CUỐI CÙNG SỞ HỮU LIỀN KỀ "HƯNG THỊNH" NHẤT NỘI ĐÔ HÀ NỘI! Chỉ còn **5 căn duy nhất** trong quần thể **Imperial Plaza** - Sổ đỏ lâu dài, sinh lời bền vững. - Vị trí kim cương: - Tọa lạc ngay nút giao thông huyết mạch giữa 3 quận: Thanh Xuân, Hoàng Mai, Hai Bà Trưng. - Kết nối dễ dàng vào trung tâm thủ đô, chỉ 15 phút đến Hồ Gươm. - Gần các tiện ích lớn: Bệnh viện Bạch Mai, Đại học Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh tế Quốc dân, bến xe Giáp Bát. ### Sản phẩm khan hiếm - Đầu tư bền vững: - Chỉ 5 căn trong tổng số 45 căn liền kề. - Thiết kế 5 tầng, vỉa hè, thang máy, bàn giao xây thô bên trong, hoàn thiện mặt ngoài. - Tối ưu hóa công năng: vừa ở đẳng cấp, vừa kinh doanh thương mại hoặc cho thuê văn phòng. - Pháp lý vững chắc: Sổ đỏ lâu dài. ### Hệ sinh thái tiện ích đỉnh cao: - Gần 1800 căn hộ chung cư đã đi vào hoạt động. - Trung tâm thương mại, siêu thị, rạp chiếu phim. - Bể bơi ngoài trời, gym, spa. - Trường học, nhà trẻ, khu vui chơi trẻ em. - Không gian xanh, đường dạo bộ, an ninh 24/7. ### Thông tin cơ bản: - Diện tích đa dạng: từ 100m² - 167m². - Giá bán: chỉ 320 triệu/m² (đất + nhà xây thô). ### Liên hệ ngay: **Em Phương:** 0565058888 - Giám đốc Kinh doanh Dự án Nhận quỹ căn vị trí đẹp và chính sách bán hàng mới nhất T10/2025! --- **Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời đầy tiềm năng này!**

Xem thêm

Liên hệ:

056 505 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

32 tỷ

100.7 m²
317,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Imperial Plaza, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LP

Lưu Tuấn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 5 Suất Ngoại Giao Duy Nhất Tại Imperial Plaza 360 Giải Phóng - 100.7m², Giá 32 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.