Tin đăng đã hết hạn.

Vương thừa vũ : 90.5m - giá 26 tỷ - ngõ đẹp nhất vương thừa vũ -ô tô tránh

Ngày đăng: 26/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

MÔ TẢ : -HÀNG KHỦNG THANH XUÂN - MẶT NGÕ Ô TÔ - VỊ TRÍ VÀNG - SỔ ĐỎ HOA KHÔI - NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐ Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố_ mặt ngõ Vương Thừa Vũ ngõ ô tô, an ninh đỉnh, dân trí cao. -Khu vực giao thông gần Ngã tư Sở, Trường Chinh, Nguyễn Trãi đầy đủ tiện ích. Sát vành đai 2,5 chuẩn bị mở, thông các ngả. Gần Vincom Phạm Ngọc thạch , Artemis Center, các trường học lớn và bệnh viện như Đại Học Y, Thủy Lợi, viện không quân... Nhà xây 3 tầng khung cột chắc chắn, Phù hợp xây tòa nhà cho thuê hoặc ở đều hợp lí vì không gian sống đẳng cấp lý tưởng tiện ích.

Xem thêm

Liên hệ:

081 682 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

26 tỷ

3 PN, 3 WC
90.5 m²
287,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Vương Thừa Vũ, P. Khương Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
BH

Bùi Hiển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vương thừa vũ : 90.5m - giá 26 tỷ - ngõ đẹp nhất vương thừa vũ -ô tô tránh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.