Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Đẹp! Liền Kề Nguyễn Xiển 65M,5T,MT5.7M Nhỉnh 20 Tỷ, Vỉa Hè,KD Tốt

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu Đẹp! Liền Kề Nguyễn Xiển 65M,5T,MT5.7M Nhỉnh 20 Tỷ, Vỉa Hè,KD Tốt Liền Kề VIP Đã Có Sổ Đỏ. Khu vực dân trí cao, thông khắp ngả Nhà nằm vị trí dãy sau mặt phố, ở , cho thuê đều tốt. Nhà đã hoàn thiện đẹp, đang cho thuê văn phòng. Tổng 6 phòng cầu thang ở giữa Căn nhà đang có giá tốt và vị trí đẹp nhất khu vực Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ: Mr Thiệp: 0909073517

Xem thêm

Liên hệ:

090 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20 tỷ

65 m²
307,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Xiển, P. Hạ Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TV

Thiệp Villa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Đẹp! Liền Kề Nguyễn Xiển 65M,5T,MT5.7M Nhỉnh 20 Tỷ, Vỉa Hè,KD Tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.