Tin đăng đã hết hạn.

Định Công- Thanh Xuân. Nhà đẹp thang máy liền kề cực víp. Vị trí đẹp ở sướng làm văn phòng cực đẹp

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Định Công. 70m2. 6 tầng. MT 6m. Giá 25,9 tỷ. Thanh Xuân. Mô tả: Vỉa hè đá bóng, đường rộng 20m = mặt tiền siêu rộng = 6 tầng thang máy. Mô tả: - Là căn liền kề duy nhất còn xót lại được hoàn thiện từ thô mới 100%. - Khu Liền kề dân trí cực cao, đường rộng 20m 3 xe container tránh nhau thoải mái. Quanh nhà để 10 ô tô, 100 xe máy nên rất phù hợp để ở, làm văn phòng hoặc phòng khám. - Vành đai 2.5 tái khởi động ngày 27/5 dự kiến đầu 2026 sẽ xong, ae lên tiktok gõ vành đai 2.5 là ra thông tin triển khai lại. - Nội thất trong nhà đẳng cấp 5* bệt thông minh, hệ thống điện thông minh, bóng spotlight, đây sẽ là 1 trong những căn nhà có thiết kế hiện đại nhất trên thị trường hiện nay. - Thiết kế 6 tầng thang máy đầy đủ nội thất, T1 là gara để đc 2 ô tô 7 chỗ, T2 là phòng khách và bếp, T3,4,5 là 3 phòng ngủ thông sàn. T6 là sân phơi. - Sở hữu mt quyền lực 6m là mơ ước của các chủ nhà triệu đô, tầng 2 đua ra được 74m. - Tất cả mọi thứ đều hoàn hoả tuyệt đối không có điểm chê, ae dồn khách thật nhanh, dự kiến sẽ bán luôn ngay sau khi lên sóng. - Sổ vuông như tờ A4, chúc ae may mắn. LH: 0988361178

Xem thêm

Liên hệ:

098 836 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,9 tỷ

70 m²
370 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Định Công, P. Phương Liệt, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TD

Trịnh Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Định Công- Thanh Xuân. Nhà đẹp thang máy liền kề cực víp. Vị trí đẹp ở sướng làm văn phòng cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.