Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Nhà Lk 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Dt 72m2 x 5 tầng, Mt 5,5m, Nhỉnh 39 tỷ.

Ngày đăng: 06/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Nhà LK 90 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Diện tích 72m2 xây 5 tầng - Mặt tiền 5,5m - Thuế kế tầng 1 phòng khách & Bếp. - Tầng 2,3 Mỗi tầng 2 phòng ngủ - Tầng 4 phòng thờ và phòng sinh hoạt chung. - Tầng 5 Tum... - Giá Chào Bán Nhỉnh 39 tỷ - Liên Hệ: 0919928661 để biết thêm thông tin về căn nhà trên.

Xem thêm

Liên hệ:

091 992 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

39 tỷ

4 PN, 5 WC
72 m²
541,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0919928661

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Nhà Lk 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Dt 72m2 x 5 tầng, Mt 5,5m, Nhỉnh 39 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.