Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình cần bán LK 90 Nguyễn Tuân - DT 72 m2 - nhà 5 tầng 1 tum - giá 38 tỷ - LH 0988246495

Ngày đăng: 29/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Vợ chồng tôi cần tiền nên bán gấp căn nhà LK 90 Nguyễn Tuân. - Nhà DT 72m2. - Nhà view thoáng, có khe thoáng phía sau. - Nội thất cơ bản hiện đang cho thuê 60tr/tháng - được giá nhất khu 90 Nguyễn Tuân - anh chị nào mua về cho thuê tiện luôn ạ. - Giá 38 tỷ có thương lượng KH nhiệt tình. - LH 0988246495 xem nhà ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

098 824 ****

Vị trí bản đồ

38 tỷ

72 m²
527,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
m

monsy95@gmail.com

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình cần bán LK 90 Nguyễn Tuân - DT 72 m2 - nhà 5 tầng 1 tum - giá 38 tỷ - LH 0988246495 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.