Tin đăng đã hết hạn.

Biết thự đơn lập Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân 265m x 4 tầng mtien 10m 86 tỷ đã hoàn thiện KDoanh

Ngày đăng: 09/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biết thự đơn lập Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân 265m x 4 tầng mtien 10m 86 tỷ đã hoàn thiện KDoanh Bán căn BT đơn lập Nguyễn Huy Tưởng Nguyễn Tuân diện tích 260m x 4 tầng mtien 10m giá 86 tỷ đã hoàn thiện đẹp BIỆT THỰ SIÊU VIP GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ - XUNG QUANH TIỆN ÍCH ĐỦ ĐẦY KINH DOANH VĂN PHÒNG 4 MẶT THOÁNG Vị trí KĐT ngay trung tâm quận Thanh Xuân giao thông kết nối thuận lợi với đường Vũ Trọng Phụng, Nguyễn Tuân, Khuất Duy Tiến ... - Nhà được thiết kế 4 tầng, ô chờ thang máy . - Tầng 1 kinh doanh - Các tầng trên mỗi tầng chia 4 phòng rất thoáng sáng BT đầy đủ công năng cho đại gia đình 4 thế hệ ở rộng thoáng - Sổ đỏ chính chủ cất két sẵn sàng giao dịch

Xem thêm

Liên hệ:

096 813 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

86 tỷ

4 WC
265 m²
324,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu nhà ở tại 96 - 96B Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biết thự đơn lập Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân 265m x 4 tầng mtien 10m 86 tỷ đã hoàn thiện KDoanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.