Tin đăng đã hết hạn.

Blanca city chính thức nhận booking giai đoạn 1 cơ hội sở hữu căn hộ mặt biển hạng sang tại vũng t

Ngày đăng: 24/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BLANCA CITY CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING GIAI ĐOẠN 1 CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN HỘ MẶT BIỂN HẠNG SANG TẠI VŨNG TÀU Chính thức nhận booking giai đoạn 1 phân khu căn hộ TMDV mặt biển tại Blanca City đại đô thị nghỉ dưỡng mới nhất của Sun Group ngay trung tâm Vũng Tàu. Blanca City bước đi chiến lược của Sun Group tại phía Nam, mở đầu chuẩn sống mới tại Vũng Tàu với loạt lợi thế đắt giá: Gần 100% căn hộ hướng biển, cao nhất đến 40 tầng Quy mô gần 100 ha bờ biển riêng 850m 2 mặt tiền đắc địa: đường 3/2 & Hàng Điếu Tiện ích đẳng cấp: Sun World đầu tiên tại Vũng Tàu, TTTM biển lớn nhất miền Nam (5ha), chuỗi khách sạn Marriott, Hilton, Accor Bàn giao full nội thất (trừ đồ điện tử) Pháp lý lâu dài Chính sách vay linh hoạt Giá giai đoạn đầu tốt nhất thị trường Blanca City không chỉ là nơi an cư, mà còn là kênh đầu tư nghỉ dưỡng bền vững tại thủ phủ du lịch Vũng Tàu. Booking chỉ từ 50 triệu ưu tiên chọn căn, nhận chính sách sớm nhất. ------------ RETI - Đại lý F1 chính thức dự án Blanca City by Sun Group

Xem thêm

Liên hệ:

097 977 ****

Vị trí bản đồ

3,67 tỷ

1 PN, 1 WC
30.6 m²
119,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
HN

Hoài Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Blanca city chính thức nhận booking giai đoạn 1 cơ hội sở hữu căn hộ mặt biển hạng sang tại vũng t - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.