Tin đăng đã hết hạn.

Phân lô liền kề Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, 67m x 6t thang máy, nhà mới ở luôn, full nội thất, 15,5tỷ

Ngày đăng: 31/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Phân lô liền kề oto tránh Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, gara, thang máy nhà mới ở luôn.

- Diện tích 67m 6 tầng mặt tiền 5m

- Nhà mới 6 tầng đầy đủ công năng vừa làm văn phòng vừa ở

- Vị trí liền kể cực đẹp, oto đỗ trước cửa ngày đêm , tiện ích xung quanh bạt ngàn không thiếu thứ gì, khu vip Nguyễn Xiển

- Giao thông đi lại thuận tiện, trung tâm 3 quận chính, dân cư cực văn minh, an sinh tuyệt vời.

- Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay.

- Giá 15,5 tỷ có thương lượng

- Liên hệ : Thành Đạt 0853971234 để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

085 397 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

67 m²
231,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phân lô liền kề Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, 67m x 6t thang máy, nhà mới ở luôn, full nội thất, 15,5tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.