Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự KĐT Hạ Đình quận Thanh Xuân 175m2*4 tầng*MT 14.5m chỉ 60 tỷ cạnh Rue De Charme

Ngày đăng: 11/02/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ SIÊU ĐẸP, NGAY CẠNH NGÃ TƯ ĐỐI DIỆN DỰ ÁN CHUNG CƯ CAO CẤP RUE DE CHARME 214 NGUYỄN XIỂN .
+ Biệt thự ngay sát chung cư cao cấp dự án Rue De Charme 214 Nguyễn Xiển, phố đi bộ.
+ Pháp lý 1 sổ, 1 chủ sẵn sàng giao dịch.

* Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp em Đông - 0849578668 để xem nhà và tư vấn miễn phí. Bán trực tiếp chính chủ không qua sàn, Môi giới, trung gian và quảng cáo.

Xem thêm

Liên hệ:

084 957 ****

Vị trí bản đồ

60 tỷ

175 m²
342,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Trung tâm thương mại dịch vụ Hạ Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NM

Nhật Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự KĐT Hạ Đình quận Thanh Xuân 175m2*4 tầng*MT 14.5m chỉ 60 tỷ cạnh Rue De Charme - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.