Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự KĐT Cầu Bươu Dãy Chính 128.8m2* Mặt Tiền 8.1m. Gần Khuôn Viên Tiềm Năng Đầu Tư 24.5 Tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp Biệt Thự sân vườn KĐT mới Cầu Bươu - Thanh Trì. Diện tích 128.8m2* 5 Tầng, ba mặt thoáng dãy đẹp nhất. Giá đầu tư chỉ 24.5 Tỷ ( Có thương lượng ). - Vị Trí : Trục đường chính 3 làn ô tô, vỉa hè rộng 5m, gần khuôn viên. Cách mặt phố cực gần. - Khu quần thể rộng, hồ điều hòa, khuôn viên cây xanh tiềm năng tăng giá cực tốt. - Nhà : Biệt thự 3 mặt thoáng, xây dựng 5 tầng có ô thang máy. Mặt tiền lý tưởng 8m kinh doanh các loại hình. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, cất két. Hãy gọi luôn Hoàng Quý: 0835967888 ( Làm việc chính chủ ).

Xem thêm

Liên hệ:

083 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,1m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

5 PN, 5 WC
128.8 m²
190,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Cầu Bươu, Đ. Tân Triều, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
HQ

Hoàng Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự KĐT Cầu Bươu Dãy Chính 128.8m2* Mặt Tiền 8.1m. Gần Khuôn Viên Tiềm Năng Đầu Tư 24.5 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.