Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề Hải Ngân Kim Giang, vỉa hè, ô tô tránh nhau, tiện ích, 51m2, 6 tầng, MT 5m, giá hợp lý

Ngày đăng: 27/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thang máy - phân lô - ô tô - vỉa hè. + Vị trí: Cạnh khu đô thị The Manor, khu đô thị Tây Nam Linh Đàm, KĐTM Đại Kim. + Nhà 6 tầng, thang máy. Nhà phân lô, 2 mặt tiền trước sau ô tô tránh, vỉa hè, mặt tiền quyền lực. Nội thất xịn sò, cửa và bậc cầu thang toàn gỗ lim, chủ để lại nội thất gắn tường. + Sổ đỏ cất két, MTG.

Xem thêm

Liên hệ:

037 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,95 tỷ

51 m²
351,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Liền kề Hải Ngân, Đ. Thanh Liệt, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Hải Ngân Kim Giang, vỉa hè, ô tô tránh nhau, tiện ích, 51m2, 6 tầng, MT 5m, giá hợp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.