Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán biệt thự lô góc Cầu Bươu 368m2 - mặt tiền 36m x 4 tầng - giá chỉ 59 tỷ

Ngày đăng: 19/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp biệt thự lô góc Cầu Bươu 368m2 mặt tiền 36m, 4 tầng giá chỉ 59 tỷ. Cơ hội hiếm có sở hữu căn biệt thự đẳng cấp bậc nhất khu vực Cầu Bươu Hà Nội. Vị trí kim cương: Nằm ngay trung tâm kết nối Nguyễn Xiển Xa La Linh Đàm Đại Kim KĐT Thanh Hà. Giao thông cực thuận tiện, kết nối nhanh đến các tuyến đường huyết mạch và Vành Đai 3. Thông tin chi tiết: Diện tích: 368m2. Mặt tiền siêu rộng: 36m. Xây thô 4 tầng, kết cấu chắc chắn dễ dàng hoàn thiện theo gu thẩm mỹ riêng. Lô góc 3 mặt thoáng view cực đẹp không gian sống lý tưởng. Đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh, vỉa hè thoáng mát. Tiện ích xung quanh đỉnh cao: Gần KĐT The Manor Central Park, KĐT Đại Thanh, KĐT Xa La, Trường Quốc tế Nguyễn Siêu, BV K Tân Triều, BV 103, siêu thị, chợ dân sinh. Hạ tầng đồng bộ dân trí cao an ninh đảm bảo. Giá bán cực tốt: Chỉ 59 tỷ (Giá trị thực tế đang tăng từng ngày theo quy hoạch và tiện ích khu vực). Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch! Liên hệ xem nhà miễn phí. Hỗ trợ pháp lý đầy đủ!

Xem thêm

Liên hệ:

087 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 36m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

59 tỷ

5 PN, 5 WC
368 m²
160,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Cầu Bươu, Đ. Tân Triều, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
PV

Phương Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán biệt thự lô góc Cầu Bươu 368m2 - mặt tiền 36m x 4 tầng - giá chỉ 59 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.