Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ dịch vụ mặt phố-view chung cư-vỉa hè oto tránh đỗ-thang máy-12p khép kín-giá đầu tư

Ngày đăng: 06/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ DỊCH VỤ - 5 TẦNG THANG MÁY - MẶT PHỐ KINH DOANH - VIEW CHUNG CƯ - GIÁ THỰC SỰ TỐT - GỌI NGAY TUẤN THÀNH 0949913386 ĐỂ LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ Mô tả: - Diện tích:67m2 mặt tiền 5,4m cực rộng - Xây mới hoàn thiện 5 tầng thang máy, gồm 12 phòng khép kín đã đầy đủ nội thất. - Vị trí vô cùng đắc địa, sát vách viện K Tân Triều, Chung cư CT6 Xa La, liền kề biệt thự tổng cục 5, khu vực dân cư vô cùng đông đúc, nhu cầu thuê cực cao. - Sổ đỏ vuông đẹp, ko lỗi lầm - Giá chào bán: 17.95 tỷ - giá thực sự tốt Khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ Tuấn Thành 0949913386

Xem thêm

Liên hệ:

094 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,95 tỷ

67 m²
267,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Liền kề Hải Ngân, Đ. Thanh Liệt, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Tuấn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ dịch vụ mặt phố-view chung cư-vỉa hè oto tránh đỗ-thang máy-12p khép kín-giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.