Tin đăng đã hết hạn.

MP Yên Xá, LK Tổng cục 5 Tân Triều, kinh doanh văn phòng sầm uất, vỉa hè, giá đầu tư tương lai sáng

Ngày đăng: 16/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

LK mặt Yên Xá - Giá cạnh tranh. - Nằm trên mặt phố chính của Yên Xá, kinh doanh rất sầm uất. - Căn LK đã hoàn thiện full nội thất. - Nhà 5 tầng, diện tích 67.2m2, mặt đường chính Yên Xá. Tầng 1: Cửa hàng và kho. Tầng 2: Khách và bếp. Tầng 3: Phòng ngủ chính và phòng ngủ nhỏ. Tầng 4: Phòng ngủ và kho + sân vườn. Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi. Khu này vẫn có thể xây lên 7 tầng. Nhiều nhà khu này đã và đang xây!

Xem thêm

Liên hệ:

036 754 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

22,2 tỷ

67.2 m²
330,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tổng cục 5 Tân Triều, Đ. Yên Xá, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
T

Trungthocuhanoi84

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết MP Yên Xá, LK Tổng cục 5 Tân Triều, kinh doanh văn phòng sầm uất, vỉa hè, giá đầu tư tương lai sáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.