Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà LK KĐT mặt phố Yên Xá. Vỉa hè rộng. Kinh doanh. 68m2 - 5 tầng. Ô chờ thang máy

Ngày đăng: 10/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán siêu phẩm nhà liền kề mặt phố Yên Xá. 5 tầng, vỉa hè rộng, kinh doanh vô đối. - Vị trí vàng - Trung tâm kết nối kinh doanh đỉnh cao. - Thông tin chuẩn đẹp: Diện tích: 68m², xây dựng: 5 tầng kiên cố. - Mặt tiền rộng 2 mặt thoáng trước sau (sau nhà có khoảng trống 1m lắp thang máy siêu đẹp). - Mặt phố Yên Xá đường lớn 4 làn ô tô vỉa hè phân lô siêu rộng, khu vực phát triển bậc nhất Tân Triều: Thông Văn Quán, Trần Phú, Nguyễn Xiển, Vành Đai 3, Manor Central Park... Khu tập trung hàng loạt văn phòng công ty, biệt thự lớn, khu đô thị đồng bộ kinh doanh mọi loại hình: Showroom, văn phòng, spa, studio... + Thiết kế công năng: - Tầng 1: Kinh doanh văn phòng WC. - Tầng 2: Bếp + phòng khách rộng rãi WC. - Tầng 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC. - Tầng 5: Phòng thờ + Sân phơi. - Nhà mới, nội thất cơ bản chỉ việc về sử dụng hoặc cho thuê. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Vuông vắn Giao dịch nhanh chóng. - Giá bán: 22 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ: 0913315313 để xem nhà và sở hữu mặt phố đầu tư kinh doanh đỉnh giữ tiền bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

091 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22 tỷ

4 PN, 4 WC
68 m²
323,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Yên Xá, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
LN

Lê Hoàng Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà LK KĐT mặt phố Yên Xá. Vỉa hè rộng. Kinh doanh. 68m2 - 5 tầng. Ô chờ thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.