Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Cầu Bươu, 140m2 - 4 tầng, mt 8.3m. Gara ô tô. Vỉa hè rộng. Nhỉnh 20 tỷ

Ngày đăng: 08/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự đẳng cấp kđt mới Cầu Bươu mặt tiền khủng vỉa hè rộng đường 2 ô tô tránh.
Thanh Trì, Hà Nội.
Diện tích: 140m² | Mặt tiền: 8.3m | Xây 4 tầng | giá: 23.5 tỷ.

Điểm nhấn siêu vip:

Mặt tiền siêu rộng, vỉa hè lớn, đường trước nhà ô tô tránh nhau thoải mái.

Không gian sống trong lành đẳng cấp, gần công viên cây xanh, hàng xóm toàn biệt thự lâu đài, giới tinh hoa sinh sống.

Vị trí vàng: Vài trăm mét ra đường 70, kết nối Nguyễn Xiển, Vành Đai 3, chỉ 10 phút vào trung tâm Hà Đông.

Tiện ích bủa vây: Gần BV K Tân Triều, BV 103, trường học các cấp, trung tâm thương mại, chợ dân sinh.

Thiết kế hiện đại không gian thoáng mát:

Tầng 1: Thông sàn, gara ô tô, phòng khách, khu để xe máy phơi đồ riêng.

Tầng 2: Bếp ăn, phòng khách thứ hai, WC.

Tầng 3: 2 phòng ngủ lớn, khép kín.

Tầng 4: 2 phòng ngủ, 2 WC, sân phơi sân chơi.

Ban công thoáng mát, mỗi tầng đều tràn ngập ánh sáng tự nhiên.

Giá trị tăng mạnh khi QL70 mở rộng hoàn thiện, phù hợp để:
Ở yên tĩnh nghỉ dưỡng.
Làm văn phòng.
Đầu tư giữ tài sản sinh lời bền vững.

Sổ đỏ chính chủ pháp lý sạch giao dịch ngay trong ngày.

Liên hệ ngay 0913.315.313 để xem nhà căn biệt thự tuyệt đẹp này có thể sớm tìm được chủ mới.

Xem thêm

Liên hệ:

091 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m
Tiện ích Sân chơi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

4 PN, 5 WC
140 m²
167,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị mới Cầu Bươu, Đ. Tân Triều, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
LN

Lê Hoàng Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Cầu Bươu, 140m2 - 4 tầng, mt 8.3m. Gara ô tô. Vỉa hè rộng. Nhỉnh 20 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.