Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Tứ Hiệp 5 tầng siêu hot, giá tốt nhất Hà Nội

Ngày đăng: 23/04/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn biệt thự 5 tầng siêu đẹp tại khu đô thị Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội!
Vị trí đắc địa, nằm ngay khu biệt thự phân lô, đường rộng thênh thang 2 làn xe, lại còn gần khu sân chơi 500m nữa chứ.
Diện tích sổ đỏ lên đến 240m2, tha hồ cho bạn và gia đình tận hưởng không gian sống rộng rãi, thoải mái.
Thiết kế 4 tầng, 5 phòng ngủ siêu chill, có cả gara ô tô và sân vườn xanh mát.
Giá chỉ 168 triệu/m2, lại còn có thể thương lượng thêm nếu bạn thực sự thiện chí.
Liên hệ ngay anh Long qua số điện thoại 0868670438 để xem nhà và gặp chính chủ nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

086 867 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

40,32 tỷ

5 PN
240 m²
168 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
X. Tứ Hiệp, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
BN

Bất động sản Hà Nội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Tứ Hiệp 5 tầng siêu hot, giá tốt nhất Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.