Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Biệt Thự 259m2, 25 tỷ ở Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội chỉ với Hot!

Ngày đăng: 27/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự nằm ở vị trí đắc địa tại Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội, với diện tích 259m2 và giá bán 25 tỷ VND.

+ Thiết kế 5 tầng, 6PN, 4WC, không gian rộng rãi và thoáng đãng.
+ Nội thất đầy đủ, gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, mang lại sự tiện nghi tối ưu.
+ Mặt tiền rộng 14m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng.
+ Đường vào rộng 6m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ.

Cách trường tiểu học Tứ Hiệp khoảng 1km.
Cách Winmart+ 38BT1 Pháp Vân khoảng 1,5km.
Cách Công viên Tuổi Thơ và Công viên Thực Vật Cảnh Việt Nam khoảng 2km.
Cách Bệnh viện Nội tiết Trung ương và Bệnh viện Thăng Long khoảng 2km.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này. 0815064878, Lê Văn Đại.

Xem thêm

Liên hệ:

081 506 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

4 WC
259 m²
96,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Biệt Thự 259m2, 25 tỷ ở Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội chỉ với Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.