Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần tiền bán gấp biệt thự bích liên wyndham giá tốt khoáng nóng tận căn kd ngay

Ngày đăng: 18/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyển đổi mục đích kinh doanh cần bán gấp căn BT Bích Liên 1 tầng bàn giao full nội thất đồ rời đang kinh doanh ổn định lợi nhuận 400-500tr/năm, sẵn sổ đỏ, giá có đàm phán thương lượng LH xem thực tế và đàm phán giá cả: Em Phú 0946636444 Vị trí đắc địa: Chỉ 60 từ Hà Nội, nghỉ dưỡng khoáng nóng Onsen tự nhiên. Pháp lý chuẩn chỉnh: Nhận nhà full nội thất, sổ đỏ trao tay. CĐT uy tín dự án vận hành ổn định, quy mô lớn, tiện ích chuẩn quốc tế. Dòng tiền chắc chắn: Lợi nhuận 400%/năm, quản lý bởi Wyndham 5*. TIỆN ÍCH ĐỈNH CAO King Garden Onsen Nhật Bản, bể bơi khoáng nóng vô cực lớn nhất miền Bắc. 5 nhà hàng lớn, phố cổ Shophouse, quảng trường sự kiện. Đầy đủ dịch vụ: Cafe , Spa , Golf , Tennis , khu vui chơi trẻ em . Vườn Vua Resort & Villas Đầu tư nghỉ dưỡng sức khỏe, sinh lời bền vững. LH xem thực tế và đàm phán giá cả: Em Phú 0946636444

Xem thêm

Liên hệ:

094 663 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
258 m²
17,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vườn Vua Resort & Villas, X. Đồng Trung, H. Thanh Thủy, T. Phú Thọ
P

Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền bán gấp biệt thự bích liên wyndham giá tốt khoáng nóng tận căn kd ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.