Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán nhà LK xây thô khu đất đấu giá lò Gạch Cự Khê Thanh Oai HN

Ngày đăng: 30/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ Bán 01 lô đấu giá Lò Gạch Giai Đoạn 2 - Cự Khê - Thanh Oai. Đường trước nhà vỉa hè 02 ô tô trong đất, cách đường trục chính tránh 20 m, cách KĐT Thanh hà và trung tâm hành chính xã 300m, cách đường Trục Phía Nam hơn 500m. Nằm giữa KĐT Thanh Hà và KĐT Mỹ Hưng. DT 64,1m2 đã xây nhà 4 tầng bàn giao thô của chủ đầu tư. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch nhanh gọn. Giá hơn 8 tỷ. LH e Huyên để xem trực tiếp ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 427 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

64.1 m²
137,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Phúc Anh Riverside, X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
TH

Trịnh Văn Huyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán nhà LK xây thô khu đất đấu giá lò Gạch Cự Khê Thanh Oai HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.